Ministan yada labarai da wayar da kai na kasa Muhammad Idris ya ce sannu a …
Gwamnan Jahar Kaduna Sanata Uba Sani ya karbi Bakuncin Sabon Ministan Tsaron Nigeria Janar christopher …
Hukumar Kula da Taimakekeniyar lafiya ta Jahar Kano ta ce ta sami Bunkasa a fannin …
Shugaban Kasa Bola Ahmad Tinubu ya yi wata ganawar sirri da gwamnonin jahohin Benue da …
Gwamnatocin ƙasashen Tarayyar Turai sun amince su ci gaba da riƙe ko dakatar da kadarorin …
Wakilin shugaban Amurka Donald Trump a ƙasashen ƙetare zai tafi Jamus a ƙarshen wannan makon …
Majalisar ministocin ƙasashen yammacin Afrika da ke ƙarƙashin ECOWAS ta kammala tarota karo na 95, …
Hukumar Kare hakkin masu saye da sayarwa ta tarayya ta bayyana fadada bincike akan zargin …
Ministan harkokin Ma’adanai Dele Alake ya danganta sauye-sauyen da aka samu na amfani da Fasahohin …
Babban Hafsan Rundunar Sojin Saman Nigeria Air Marshal Sunday Aneke ya bayyana hakan a sakon …
A sanarwar da mai magana da yawun EFCC Dele Oyewale ya fitar ya ce batun …
A cewar shugaban Kasa daga mabiya addinin kirista zuwa mabiya addinin musulunci babu wanda ake …
